TRANG CHỦ / Lịch Thi Đấu

Kết quả 11/22

Liga MX U23 logoLiga MX U23
open|close

Liga MX U23

22:30 11/22

Pachuca U23

0

Tigres UANL U23

0

Liga MX U23

22:00 11/22

Necaxa U23

0

Chivas Guadalajara U23

2

ICPD Premier Division logoICPD Premier Division
open|close

ICPD Premier Division

22:30 11/22

Zoman FC

1

ASI Abengourou

0

NGA Women's League logoNGA Women's League
open|close

NGA Women's League

22:15 11/22

Dannaz FC (W)

2

Naija Ratels (w)

0

NGA Women's League

22:05 11/22

Bayelsa Queens FC

2

Ekiti Queens (W)

0

NGA Women's League

22:00 11/22

Nasarawa Amazons(w)

1

Heartland Queens (W)

0

NGA Women's League

21:30 11/22

Adamawa Queens(w)

0

Confluense Queens (w)

1

NGA Women's League

20:00 11/22

FC Robo(w)

3

Sunshine Queens (w)

2

GUA Reserves League logoGUA Reserves League
open|close

GUA Reserves League

22:10 11/22

Malacateco Reserves

1

Deportivo Mixco Reserves

1

GIAO HỮU CLB logoGIAO HỮU CLB
open|close

GIAO HỮU CLB

22:00 11/22

Hasaacas (W)

2

Ladystrikers FC (W)

0

GIAO HỮU CLB

19:00 11/22

El Entag Al Harby

1

Egypt Insurance

0

NGA Premier League logoNGA Premier League
open|close

NGA Premier League

22:00 11/22

Enyimba

2

Bendel Insurance

1

POR U23 logoPOR U23
open|close

POR U23

22:00 11/22

Leixoes U23

2

Academico Viseu U23

0

SPDRFEFA logoSPDRFEFA
open|close

SPDRFEFA

22:00 11/22

Atletico Sanluqueno

1

Cordoba

2

HUN Women's Division 1 logoHUN Women's Division 1
open|close

HUN Women's Division 1

22:00 11/22

Haladas(w)

2

Soroksar (w)

0

SER Super liga logoSER Super liga
open|close

SER Super liga

22:00 11/22

FK Napredak Krusevac

1

FK Čukarički

0

LFA First Dicision logoLFA First Dicision
open|close

LFA First Dicision

21:00 11/22

BEA Mountain FC

3

Cece United

2

SLO Cup logoSLO Cup
open|close

SLO Cup

21:00 11/22

NK Fuzinar

0

Radomlje

2

SLO Cup

19:30 11/22

Odranci

0

FC Koper

3

UZB Super League logoUZB Super League
open|close

UZB Super League

21:00 11/22

Turon Nukus

1

FK Andijon

3

UZB Super League

20:15 11/22

Buxoro FK

0

FC OKMK Olmaliq

1

POL Mloda Ekstraklasa logoPOL Mloda Ekstraklasa
open|close

POL Mloda Ekstraklasa

21:00 11/22

Gornik Zabrze Youth

1

Wisla Krakow (Youth)

1

ITA Serie D Cup logoITA Serie D Cup
open|close

ITA Serie D Cup

20:30 11/22

Livorno

3

Poggibonsi

0

ITA Serie D logoITA Serie D
open|close

ITA Serie D

20:30 11/22

Vastogirardi

1

Nuovo Campobasso

1

IND Division 1 logoIND Division 1
open|close

IND Division 1

20:30 11/22

Churchill Brothers

4

Trau FC

0

GRE Amateur Cup logoGRE Amateur Cup
open|close

GRE Amateur Cup

20:20 11/22

Anagennisi Moschatou

0

Karavas

3

GRE Amateur Cup

20:00 11/22

Pao Deilinon

2

Keravnos Irakliou

1

GRE Amateur Cup

20:00 11/22

Asteras Rethimnou

0

Rethymniakos

3

GRE Amateur Cup

19:45 11/22

Proodeftiki FC

0

Atromitos Piraeus

1

GRE Amateur Cup

19:45 11/22

Aias Salaminas

1

Amfiali

2

ZAN PL logoZAN PL
open|close

ZAN PL

20:15 11/22

Zimamoto SC

2

Kundemba FC

2

TZA Premier League logoTZA Premier League
open|close

TZA Premier League

20:00 11/22

Geita Gold

1

JKT Tanzania

0

SLO U19 logoSLO U19
open|close

SLO U19

20:00 11/22

NK Bravo U19

1

ND Ilirija U19

2

GRE Women's Super League logoGRE Women's Super League
open|close

GRE Women's Super League

20:00 11/22

Trikala 2011(w)

7

Elpides Karditsas Women

0

UGA Division 2 logoUGA Division 2
open|close

UGA Division 2

20:00 11/22

Police FC

3

Blacks Power FC

2

UGA Division 2

20:00 11/22

Mbale Heroes FC

1

Ndejje University

0

GRE Cup logoGRE Cup
open|close

GRE Cup

20:00 11/22

AO Giouchtas

0

Atromitos Athens

1

GRE Cup

20:00 11/22

Levadiakos

2

Lamia

1

GER Regionalliga logoGER Regionalliga
open|close

GER Regionalliga

20:00 11/22

St Pauli II

1

FC Teutonia 05

1

ALB Division 1 logoALB Division 1
open|close

ALB Division 1

19:40 11/22

Burreli

1

KS Bylis

2

ALB Division 1

19:30 11/22

KS Korabi Peshkopi

4

Tomori berat

0

ALB Division 1

19:30 11/22

Flamurtari

2

Luzi 2008

1

ALB Division 1

19:30 11/22

Apolonia Fier

4

Lushnja KS

1

CZE Third League logoCZE Third League
open|close

CZE Third League

19:30 11/22

Zlin B

1

Otrokovice

1

ARG Youth League logoARG Youth League
open|close

ARG Youth League

19:10 11/22

CS Dock Sud U20

1

Lujan U20

2

ARG Women's League logoARG Women's League
open|close

ARG Women's League

19:00 11/22

Boca Juniors(w)

2

Rosario Central (w)

1

HUN NB III logoHUN NB III
open|close

HUN NB III

19:00 11/22

Szekszard UFC

1

Paksi FC B

0

HUN NB III

19:00 11/22

Diosgyori VTK II

2

Cigand SE

2

SER Women's League logoSER Women's League
open|close

SER Women's League

19:00 11/22

Vojvodina (w)

0

Lask Crvena Zvezda Women

6

FIFA U17 World Cup logoFIFA U17 World Cup
open|close

FIFA U17 World Cup

19:00 11/22

France U17

0

Senegal U17

0