TRANG CHỦ / Lịch Thi Đấu

Kết quả 11/20

TUR Women's First League logoTUR Women's First League
open|close

TUR Women's First League

22:45 11/20

Fenerbahce SK (w)

3

Besiktas (w)

2

ICPD Premier Division logoICPD Premier Division
open|close

ICPD Premier Division

22:30 11/20

FC Mouna d Akoupe

1

Stade d Abidjan

1

GHA Division 1 logoGHA Division 1
open|close

GHA Division 1

22:00 11/20

Nania FC

0

Attram De Visser

0

EGY Division 2 logoEGY Division 2
open|close

EGY Division 2

22:00 11/20

Ghazl El Mahallah

2

Raviena

1

EGY Division 2

19:30 11/20

Haras El Hedoud

6

Misr Lel Makkasa

2

EGY Division 2

19:30 11/20

Aswan

0

Abo Qair Semad

0

EGY Division 2

19:30 11/20

Proxy SC

2

Nasr Taadeen

1

GHA Premier League logoGHA Premier League
open|close

GHA Premier League

22:00 11/20

Great Olympics

0

Samartex

0

POL Liga 2 logoPOL Liga 2
open|close

POL Liga 2

22:00 11/20

LKS Lodz II

1

Pogon Siedlce

2

ENG U21 League 2 logoENG U21 League 2
open|close

ENG U21 League 2

21:20 11/20

Birmingham U21

2

Burnley U21

2

CAE Women's League  logoCAE Women's League
open|close

CAE Women's League

21:00 11/20

Amazone Fap(w)

0

FC Ebolowa (w)

2

CAE Women's League

20:00 11/20

Eding Sport Women(w)

1

As Awa (w)

4

CAE Women's League

19:00 11/20

Louves Minproff(w)

2

Authentic de Douala (W)

0

RUS FNL logoRUS FNL
open|close

RUS FNL

21:00 11/20

Alania Vladikavkaz

1

Khimki

4

UEFA European U21 Championship qualification logoUEFA European U21 Championship qualification
open|close

UEFA European U21 Championship qualification

21:00 11/20

Greece U21

2

Portugal U21

1

UEFA European U21 Championship qualification

17:00 11/20

Belarus U21

0

Croatia U21

1

ZAN PL logoZAN PL
open|close

ZAN PL

20:15 11/20

KVZ SC

0

Jamhuri

1

BRA Youth Championship logoBRA Youth Championship
open|close

BRA Youth Championship

20:00 11/20

Ponte Nova U20

0

Boca Juniors PA U20

4

BRA Youth Championship

20:00 11/20

Sport Belem U20

9

Sacramenta U20

2

UGA Division 2 logoUGA Division 2
open|close

UGA Division 2

20:00 11/20

Lugazi Municipal FC

1

Kyetume

1

URU Segunda League logoURU Segunda League
open|close

URU Segunda League

20:00 11/20

Potencia

0

CS Cerrito

2

GRE Super League 2 logoGRE Super League 2
open|close

GRE Super League 2

20:00 11/20

Niki Volos

1

Makedonikos

2

Vòng loại World Cup (Châu Phi) logoVòng loại World Cup (Châu Phi)
open|close

Vòng loại World Cup (Châu Phi)

20:00 11/20

Djibouti

0

Guinea Bissau

1

JOR Division 1 logoJOR Division 1
open|close

JOR Division 1

20:00 11/20

Amman FC

2

Sama SC

0

JOR Division 1

19:00 11/20

Sama Al Sarhan

1

AL-Sareeh

2

OMA Federation Cup logoOMA Federation Cup
open|close

OMA Federation Cup

19:40 11/20

Ibri Club

2

Sur Club

1

OMA Federation Cup

19:35 11/20

Oman Club

0

Dhofar

0

OMA Federation Cup

19:30 11/20

Al Wehda(OMA)

0

Bahla

3

3. HNL logo3. HNL
open|close

3. HNL

19:30 11/20

Vuteks Sloga

0

Tomislav Drnje

0

ARG Youth League logoARG Youth League
open|close

ARG Youth League

19:15 11/20

Deportivo Armenio U20

2

Los Andes U20

1

ARG Youth League

19:10 11/20

Real Pilar Fútbol Club U20

1

San Martin Burzaco U20

2

ARG Youth League

19:10 11/20

Deportivo Merlo U20

0

Acassuso U20

0

ARG Youth League

19:10 11/20

Canuelas FC U20

0

Berazategui U20

0

ARG Youth League

19:10 11/20

CA Ituzaingo U20

6

CA Colegiales U20

1

MAS Super League logoMAS Super League
open|close

MAS Super League

19:15 11/20

Kelantan FC

0

Sabah

7

SVK 3.Liga logoSVK 3.Liga
open|close

SVK 3.Liga

19:00 11/20

TJ Tatran Oravske Vesele

1

Partizan Bardejov

2

GIAO HỮU CLB logoGIAO HỮU CLB
open|close

GIAO HỮU CLB

19:00 11/20

Rukh Vynnyky

3

FC Shakhtar Donetsk

1

FIFA U17 World Cup logoFIFA U17 World Cup
open|close

FIFA U17 World Cup

19:00 11/20

Spain U17

2

Japan U17

1

ARG Reserve League logoARG Reserve League
open|close

ARG Reserve League

18:40 11/20

Lujan Reserves

1

Sportivo Barracas Reserves

0

PAR Reserve League logoPAR Reserve League
open|close

PAR Reserve League

18:00 11/20

Guarani Asuncion Reserves

2

Guarina reserve

4

PAR Reserve League

18:00 11/20

Club General Caballero Reserves

2

Nacional Asuncion Reserves

3

SYR 1st Division logoSYR 1st Division
open|close

SYR 1st Division

18:00 11/20

Al Yaqdhah

1

Al-Majd Damascus

1

SYR 1st Division

18:00 11/20

AI Nairab

2

Al Hawarith

1

SYR 1st Division

18:00 11/20

Khattab

1

Shortet Tartous

0

INT FRL logoINT FRL
open|close

INT FRL

18:00 11/20

Germany U18

0

Portugal U18

2

RUS FNL2 logoRUS FNL2
open|close

RUS FNL2

18:00 11/20

Legion Dynamo

1

Rubin Yalta

3

AZE Cup logoAZE Cup
open|close

AZE Cup

17:30 11/20

Safa

1

FC Shamkir

1

IND BLR SD logoIND BLR SD
open|close

IND BLR SD

17:10 11/20

Rebels FC

1

Asc And Center FC

3

UZB D1B logoUZB D1B
open|close

UZB D1B

16:30 11/20

Jizzakh-Bars

4

FK Olympic Tashkent B

1

IND CAL League logoIND CAL League
open|close

IND CAL League

16:00 11/20

Police AC

5

West Bengal Police

2