TRANG CHỦ / Lịch Thi Đấu

Kết quả 11/06

Esiliiga B logoEsiliiga B
open|close

Esiliiga B

22:50 11/06

JK Welco Elekter

3

Tartu Kalev

1

PER Torneo De Reserva logoPER Torneo De Reserva
open|close

PER Torneo De Reserva

22:40 11/06

Universitario de Deportes Reserves

4

FBC Melgar Reserves

1

BF Division 1 logoBF Division 1
open|close

BF Division 1

22:30 11/06

Salitas FC

0

ASF Bobo Dioulasso

1

RUS FNL logoRUS FNL
open|close

RUS FNL

22:30 11/06

KAMAZ Naberezhnye Chelny

1

SKA Khabarovsk

0

RUS FNL

21:00 11/06

Torpedo Moskva

0

Volgar-Gazprom Astrachan

3

RUS FNL

20:00 11/06

Shinnik Yaroslavl

3

Alania Vladikavkaz

3

ITA Campionato Primavera 1 logoITA Campionato Primavera 1
open|close

ITA Campionato Primavera 1

22:30 11/06

Fiorentina U19

2

Verona U20

2

GHA Division 1 logoGHA Division 1
open|close

GHA Division 1

22:10 11/06

Still Believe FC

0

Hohoe United FC

5

GHA Division 1

22:00 11/06

Young Redbull FC

0

Venomous Vipers

1

UKR Premier League logoUKR Premier League
open|close

UKR Premier League

22:10 11/06

Dnipro-1

1

FK Oleksandria

0

UKR Premier League

20:00 11/06

Polissya Zhytomyr

1

Kryvbas

1

EGY Division 2 logoEGY Division 2
open|close

EGY Division 2

22:00 11/06

Haras El Hedoud

3

Asyut Petroleum

1

NGA Premier League logoNGA Premier League
open|close

NGA Premier League

22:00 11/06

Sporting Lagos FC

3

Kano Pillars

0

NGA Premier League

22:00 11/06

Bayelsa United

1

Lobi Stars

2

ARM Premier League logoARM Premier League
open|close

ARM Premier League

22:00 11/06

BKMA

1

FC Pyunik

4

KSA Division 1 logoKSA Division 1
open|close

KSA Division 1

21:30 11/06

Hajer

0

Al-Baten

0

KSA Division 1

21:30 11/06

Al Safa

4

Al Qaisumah

1

AFC champions league   logoAFC champions league
open|close

AFC champions league

21:08 11/06

Nassaji Mazandaran

1

Navbahor Namangan

3

BLV:ViệtName logo ViệtName

Xem ngay

AFC champions league

21:00 11/06

Mumbai City

0

Al-Hilal Saudi FC

2

BLV:ViệtName logo ViệtName

Xem ngay

AFC champions league

21:00 11/06

Nasaf Qarshi

1

Al-Sharjah

1

BLV:ViệtName logo ViệtName

Xem ngay
ARG Reserve League logoARG Reserve League
open|close

ARG Reserve League

21:00 11/06

Boca Juniors Reserves

0

Godoy Cruz Reserves

1

ARG Reserve League

21:00 11/06

Central Cordoba SdE Reserves

1

San Lorenzo Reserves

0

ARG Reserve League

21:00 11/06

Lanus Reserves

1

Estudiantes LP Reserves

0

ARG Reserve League

21:00 11/06

Tigre Reserves

5

Union Santa Fe Reserves

0

ARG Reserve League

21:00 11/06

Belgrano Reserves

3

Racing Club Reserves

0

CAE Elite One logoCAE Elite One
open|close

CAE Elite One

21:00 11/06

UMS de Loum

0

Fauve Azur Elite

0

CAE Elite One

21:00 11/06

APEJES Academy

0

Stade Renard de Melong

1

TM Yokary Ligasy logoTM Yokary Ligasy
open|close

TM Yokary Ligasy

21:00 11/06

Sagadam FK

0

Kopetdag Asgabat

0

TM Yokary Ligasy

21:00 11/06

Nebitchi

0

Arkadag FK

4

TM Yokary Ligasy

21:00 11/06

HTTU Asgabat

1

Energetik Mary

1

RUS FNL2 logoRUS FNL2
open|close

RUS FNL2

21:00 11/06

Legion Dynamo

1

FK Kuban Kholding

1

RUS FNL2

20:00 11/06

Luki Energiya

1

Elektron VN

0

SER Super liga logoSER Super liga
open|close

SER Super liga

21:00 11/06

Novi Pazar

0

Partizan Belgrade

1

TZA Premier League logoTZA Premier League
open|close

TZA Premier League

20:50 11/06

Mashujaa FC

1

Singida Fountain Gate

3

UGA Division 2 logoUGA Division 2
open|close

UGA Division 2

20:50 11/06

Ndejje University FC

2

FC Calvary

1

OMA Professional League logoOMA Professional League
open|close

OMA Professional League

20:50 11/06

Al Wehda(OMA)

2

Al-Nasr(OMA)

3

LIB Premier League logoLIB Premier League
open|close

LIB Premier League

20:30 11/06

Abu Salim

2

Al Mlaba Libe

1

AFC Women's Asian Cup logoAFC Women's Asian Cup
open|close

AFC Women's Asian Cup

20:30 11/06

Bangkok(w)

2

Hualien (w)

0

AFC Women's Asian Cup

20:00 11/06

Nasaf Qarshi (W)

0

Hyundai Steel Red Angels (w)

2

ICP 3 logoICP 3
open|close

ICP 3

20:30 11/06

Lucchese U19

0

Olbia U19

3

GRE U19 logoGRE U19
open|close

GRE U19

20:30 11/06

PAS Giannina U19

1

Volos Nps U19

2

GIẢI NGOẠI HẠNG NGA logoGIẢI NGOẠI HẠNG NGA
open|close

GIẢI NGOẠI HẠNG NGA

20:30 11/06

Ural Sverdlovsk Oblast

0

Rubin Kazan

1

GIẢI VĐQG BULGARIA logoGIẢI VĐQG BULGARIA
open|close

GIẢI VĐQG BULGARIA

20:30 11/06

Slavia Sofia

1

Etar

0

JOR Division 1 logoJOR Division 1
open|close

JOR Division 1

20:00 11/06

Kufrsoum SC

2

Sama Al Sarhan

2

JOR Division 1

20:00 11/06

Al Hashemeya

0

Al Arabi

2

ENG U21 League 2 logoENG U21 League 2
open|close

ENG U21 League 2

20:00 11/06

Crewe Alexandra U21

0

Birmingham U21

3

ENG U21 League 2

20:00 11/06

Charlton Athletic U21

5

Ipswich U21

0

THA League 1 logoTHA League 1
open|close

THA League 1

20:00 11/06

Police Tero FC

2

Lamphun Warriors

2

ROM Liga II logoROM Liga II
open|close

ROM Liga II

20:00 11/06

FC Unirea 2004 Slobozia

0

Gloria Buzau

1

SLO 2.Liga logoSLO 2.Liga
open|close

SLO 2.Liga

20:00 11/06

Bistrica

5

NK Rudar Velenje

1